Lịch thi đấu AFC Cup

Trân trọng gửi tới quý vị độc giả lịch thi đấu bóng đá của giải AFC Cup cập nhật mới nhất.
Màu xanh : Lịch thi đấu hôm nay.
Màu đỏ : Lịch thi đấu ngày mai.
Màu xanh da trời : Lịch thi đấu ngày sắp tới.
Màu xám: Các trận đấu đã diễn ra .

Thời gian AFC Cup
Thứ sáu, 25/10/2024 - Vòng bảng
Sân
Bảng H
19:00
PSM Makassar Hougang United FC
Bảng H
17:00
Hougang United FC PSM Makassar
Bảng H
19:00
Sabah FC Hải Phòng
Bảng H
19:00
Hougang United FC Sabah FC
Bảng H
19:00
PSM Makassar Hải Phòng
Bảng H
19:00
Sabah FC PSM Makassar
Bảng H
19:00
Hải Phòng Hougang United FC
Bảng I
15:00
FC Ulaanbaatar Tainan City
Bảng I
17:00
Chao Pak Kei Taichung Futuro
Bảng I
15:00
FC Ulaanbaatar Taichung Futuro
Bảng I
17:00
Taichung Futuro Tainan City
Bảng I
19:00
Chao Pak Kei FC Ulaanbaatar
Bảng I
13:00
FC Ulaanbaatar Chao Pak Kei
Bảng I
15:00
Tainan City Taichung Futuro
Bảng I
12:00
Taichung Futuro Chao Pak Kei
Bảng I
17:00
Tainan City FC Ulaanbaatar
Bảng I
12:00
Tainan City Chao Pak Kei
Bảng I
15:00
Taichung Futuro FC Ulaanbaatar
Bảng I
19:00
Chao Pak Kei Tainan City 1
Thời gian AFC Cup
Thứ tư, 18/09/2024 - Vòng bảng
Sân
Bảng C
01:00
Al-Arabi 1 Al-Riffa
Bảng C
23:00
Al-Nejmeh Al Zawraa
Bảng C
01:00
Al-Riffa Al-Arabi
Bảng C
01:00
Al-Riffa Al-Nejmeh
Bảng C
01:00
Al-Arabi Al Zawraa 1
Bảng C
23:00
Al-Nejmeh Al-Arabi
Bảng C
23:00
Al Zawraa Al-Riffa 1
Bảng D
17:00
Maziya Bashundhara Kings
Bảng D
21:00
Odisha FC 1 Mohun Bagan Super Giant
Bảng D
19:00
Bashundhara Kings Odisha FC
Bảng D
21:00
Mohun Bagan Super Giant Maziya
Bảng D
19:00
Odisha FC Maziya
Bảng D
23:00
Mohun Bagan Super Giant Bashundhara Kings
Bảng D
17:00
Maziya Odisha FC
Bảng D
21:00
Bashundhara Kings Mohun Bagan Super Giant
Bảng D
19:00
Bashundhara Kings Maziya
Bảng D
21:00
Mohun Bagan Super Giant Odisha FC
Bảng D
17:00
Maziya Mohun Bagan Super Giant
Bảng D
21:00
Odisha FC Bashundhara Kings 1
Bảng E
19:00
Abdish-Ata Altyn Asyr
Bảng E
21:00
Ravshan Kulob Merw
Bảng E
19:00
Merw Abdish-Ata
Bảng E
23:00
Altyn Asyr Ravshan Kulob
Bảng E
21:00
Ravshan Kulob Abdish-Ata
Bảng E
23:00
Merw Altyn Asyr
Bảng E
19:00
Abdish-Ata Ravshan Kulob
Bảng E
21:00
Altyn Asyr Merw
Bảng E
19:00
Merw Ravshan Kulob
Bảng E
23:00
Altyn Asyr Abdish-Ata
Bảng E
17:00
Abdish-Ata Merw
Bảng E
21:00
Ravshan Kulob Altyn Asyr
Bảng F
19:00
Cebu FC Phnom Penh
Bảng F
19:00
Shan United Macarthur FC
Bảng F
15:00
Macarthur FC Cebu FC
Bảng F
19:00
Phnom Penh Shan United
Bảng F
19:00
Cebu FC Shan United
Bảng F
19:00
Phnom Penh Macarthur FC
Bảng F
15:00
Macarthur FC Phnom Penh
Bảng F
19:00
Shan United Cebu FC
Bảng F
15:00
Macarthur FC Shan United
Bảng F
19:00
Phnom Penh Cebu FC
Bảng F
19:00
Shan United Phnom Penh
Bảng F
19:00
Cebu FC Macarthur FC
Bảng G
15:00
Stallion Laguna FC Bali United
Bảng G
19:00
Terengganu Central Coast Mariners
Bảng G
15:00
Central Coast Mariners Stallion Laguna FC
Bảng G
19:00
Bali United Terengganu
Bảng G
15:00
Terengganu Stallion Laguna FC
Bảng G
15:00
Central Coast Mariners Bali United
Bảng G
15:00
Stallion Laguna FC Terengganu
Bảng G
19:00
Bali United Central Coast Mariners
Bảng G
15:00
Central Coast Mariners Terengganu
Bảng G
19:00
Bali United Stallion Laguna FC
Bảng G
15:00
Stallion Laguna FC Central Coast Mariners
Bảng G
19:00
Terengganu Bali United
Bảng H
19:00
Hải Phòng PSM Makassar
Bảng H
19:00
Sabah FC Hougang United FC
Bảng H
19:00
PSM Makassar 1 Sabah FC
Bảng A
23:00
Jabal Al Mukaber Al-Futowa
Bảng A
23:00
Al-Futowa Al-Ahed
Bảng A
00:00
Al-Nahda Jabal Al Mukaber
Bảng A
21:00
Al-Ahed Jabal Al Mukaber
Bảng A
00:00
Al-Nahda Al-Futowa
Bảng A
18:00
Jabal Al Mukaber Al-Ahed
Bảng A
23:00
Al-Futowa Al-Nahda
Bảng A
23:00
Al-Futowa Jabal Al Mukaber
Bảng A
00:00
Al-Nahda Al-Ahed
Bảng A
23:00
Al-Ahed Al-Futowa
Bảng A
02:00
Jabal Al Mukaber Al-Nahda
Bảng B
23:00
Al Kahrabaa Kuwait SC
Bảng B
01:00
Al-Wehdat Al-Ittihad
Bảng B
23:00
Kuwait SC Al-Wehdat
Bảng B
01:00
Al-Ittihad 1 Al Kahrabaa
Bảng B
23:00
Al-Ittihad Kuwait SC
Bảng B
01:00
Al-Wehdat Al Kahrabaa
Bảng B
23:00
Kuwait SC Al-Ittihad
Bảng B
23:00
Al Kahrabaa Al-Wehdat
Bảng B
23:00
Kuwait SC Al Kahrabaa
Bảng B
01:00
Al-Ittihad Al-Wehdat
Bảng B
23:00
Al-Wehdat Kuwait SC
Bảng B
23:00
Al Kahrabaa Al-Ittihad
Bảng C
23:00
Al Zawraa Al-Arabi
Bảng C
01:00
Al-Nejmeh Al-Riffa
Bảng C
23:00
Al-Arabi Al-Nejmeh
Bảng C
01:00
Al-Riffa Al Zawraa
Bảng C
23:00
Al Zawraa Al-Nejmeh


Tin

Lịch Bóng Đá













































































































































































































































































































loading

Đang lấy dữ liệu lịch truyền hình

Vui lòng đợi vài giây