Lịch thi đấu Hạng nhất Faroe Islands

Trân trọng gửi tới quý vị độc giả lịch thi đấu bóng đá của giải Hạng nhất Faroe Islands cập nhật mới nhất.
Màu xanh : Lịch thi đấu hôm nay.
Màu đỏ : Lịch thi đấu ngày mai.
Màu xanh da trời : Lịch thi đấu ngày sắp tới.
Màu xám: Các trận đấu đã diễn ra .

Thời gian Hạng nhất Faroe Islands
Chủ nhật, 22/10/2023 - Vòng 27
Sân
27
01:00
Ki Klaksvik II Ki Klaksvik II 3 - 0 07 Vestur Sorvagur II 07 Vestur Sorvagur II
27
03:00
B36 Torshavn II B36 Torshavn II 1 - 3 Vikingur Gota II Vikingur Gota II
Thời gian Hạng nhất Faroe Islands
Chủ nhật, 08/10/2023 - Khác
Sân

23:00
Tofta Itrottarfelag B68 II Tofta Itrottarfelag B68 II vs FC Hoyvik FC Hoyvik

23:00
Vikingur Gota II Vikingur Gota II vs NSI Runavik NSI Runavik

23:00
Skala Skala vs B36 Torshavn II B36 Torshavn II

23:00
Ki Klaksvik II Ki Klaksvik II vs B71 Sandoy B71 Sandoy

23:00
B71 Sandoy B71 Sandoy vs Tofta Itrottarfelag B68 II Tofta Itrottarfelag B68 II

23:00
Skala Skala vs Ki Klaksvik II Ki Klaksvik II

23:00
NSI Runavik NSI Runavik vs EB / Streymur II EB / Streymur II

23:00
HB Torshavn II HB Torshavn II vs B36 Torshavn II B36 Torshavn II

23:00
FC Hoyvik FC Hoyvik vs Vikingur Gota II Vikingur Gota II

23:00
Vikingur Gota II Vikingur Gota II vs EB / Streymur II EB / Streymur II

23:00
Tofta Itrottarfelag B68 II Tofta Itrottarfelag B68 II vs HB Torshavn II HB Torshavn II

23:00
Skala Skala vs FC Hoyvik FC Hoyvik

23:00
Ki Klaksvik II Ki Klaksvik II vs NSI Runavik NSI Runavik

23:00
B36 Torshavn II B36 Torshavn II vs B71 Sandoy B71 Sandoy

23:00
EB / Streymur II vs Tofta Itrottarfelag B68 II

23:00
Vikingur Gota II Vikingur Gota II vs B36 Torshavn II B36 Torshavn II

23:00
NSI Runavik NSI Runavik vs Skala Skala

23:00
HB Torshavn II HB Torshavn II vs Ki Klaksvik II Ki Klaksvik II

23:00
FC Hoyvik FC Hoyvik vs B71 Sandoy B71 Sandoy

23:00
Ki Klaksvik II Ki Klaksvik II vs Tofta Itrottarfelag B68 II Tofta Itrottarfelag B68 II

23:00
Skala Skala vs Vikingur Gota II Vikingur Gota II

23:00
FC Hoyvik FC Hoyvik vs HB Torshavn II HB Torshavn II

23:00
B71 Sandoy B71 Sandoy vs EB / Streymur II EB / Streymur II

23:00
B36 Torshavn II B36 Torshavn II vs NSI Runavik NSI Runavik

23:00
Tofta Itrottarfelag B68 II Tofta Itrottarfelag B68 II vs B36 Torshavn II B36 Torshavn II

23:00
Vikingur Gota II Vikingur Gota II vs Ki Klaksvik II Ki Klaksvik II

23:00
NSI Runavik NSI Runavik vs FC Hoyvik FC Hoyvik

23:00
EB / Streymur II vs Skala

23:00
B71 Sandoy B71 Sandoy vs HB Torshavn II HB Torshavn II

23:00
Tofta Itrottarfelag B68 II Tofta Itrottarfelag B68 II vs Skala Skala

23:00
Vikingur Gota II Vikingur Gota II vs B71 Sandoy B71 Sandoy

23:00
HB Torshavn II HB Torshavn II vs NSI Runavik NSI Runavik

23:00
EB / Streymur II vs FC Hoyvik

23:00
B36 Torshavn II B36 Torshavn II vs Ki Klaksvik II Ki Klaksvik II

23:00
Tofta Itrottarfelag B68 II Tofta Itrottarfelag B68 II vs Vikingur Gota II Vikingur Gota II

23:00
Skala Skala vs HB Torshavn II HB Torshavn II

23:00
Ki Klaksvik II Ki Klaksvik II vs EB / Streymur II EB / Streymur II

23:00
FC Hoyvik FC Hoyvik vs B36 Torshavn II B36 Torshavn II

23:00
B71 Sandoy B71 Sandoy vs NSI Runavik NSI Runavik

23:00
HB Torshavn II HB Torshavn II vs Tofta Itrottarfelag B68 II Tofta Itrottarfelag B68 II

23:00
EB / Streymur II vs Vikingur Gota II

23:00
NSI Runavik NSI Runavik vs Ki Klaksvik II Ki Klaksvik II

23:00
FC Hoyvik FC Hoyvik vs Skala Skala

23:00
Tofta Itrottarfelag B68 II Tofta Itrottarfelag B68 II vs NSI Runavik NSI Runavik

23:00
Vikingur Gota II Vikingur Gota II vs HB Torshavn II HB Torshavn II

23:00
Skala Skala vs B71 Sandoy B71 Sandoy

23:00
EB / Streymur II vs B36 Torshavn II

23:00
B71 Sandoy B71 Sandoy vs Ki Klaksvik II Ki Klaksvik II

23:00
FC Hoyvik FC Hoyvik vs Tofta Itrottarfelag B68 II Tofta Itrottarfelag B68 II

23:00
NSI Runavik NSI Runavik vs Vikingur Gota II Vikingur Gota II

23:00
HB Torshavn II HB Torshavn II vs EB / Streymur II EB / Streymur II

23:00
B36 Torshavn II B36 Torshavn II vs Skala Skala

23:00
Vikingur Gota II Vikingur Gota II vs FC Hoyvik FC Hoyvik

23:00
Tofta Itrottarfelag B68 II Tofta Itrottarfelag B68 II vs B71 Sandoy B71 Sandoy

23:00
Ki Klaksvik II Ki Klaksvik II vs Skala Skala

23:00
EB / Streymur II vs NSI Runavik

23:00
Skala Skala vs Tofta Itrottarfelag B68 II Tofta Itrottarfelag B68 II

23:00
NSI Runavik NSI Runavik vs HB Torshavn II HB Torshavn II

23:00
FC Hoyvik FC Hoyvik vs EB / Streymur II EB / Streymur II

23:00
B71 Sandoy B71 Sandoy vs Vikingur Gota II Vikingur Gota II

23:00
NSI Runavik NSI Runavik vs B36 Torshavn II B36 Torshavn II

23:00
Tofta Itrottarfelag B68 II Tofta Itrottarfelag B68 II vs Ki Klaksvik II Ki Klaksvik II

23:00
Vikingur Gota II Vikingur Gota II vs Skala Skala

23:00
HB Torshavn II HB Torshavn II vs FC Hoyvik FC Hoyvik

23:00
EB / Streymur II vs B71 Sandoy

23:00
B36 Torshavn II B36 Torshavn II vs Tofta Itrottarfelag B68 II Tofta Itrottarfelag B68 II

23:00
Skala Skala vs EB / Streymur II EB / Streymur II

23:00
FC Hoyvik FC Hoyvik vs NSI Runavik NSI Runavik

23:00
Tofta Itrottarfelag B68 II Tofta Itrottarfelag B68 II vs EB / Streymur II EB / Streymur II

23:00
Skala Skala vs NSI Runavik NSI Runavik

23:00
Ki Klaksvik II Ki Klaksvik II vs HB Torshavn II HB Torshavn II

23:00
B71 Sandoy B71 Sandoy vs FC Hoyvik FC Hoyvik

23:00
B36 Torshavn II B36 Torshavn II vs Vikingur Gota II Vikingur Gota II

23:00
EB / Streymur II vs Ki Klaksvik II

23:00
Vikingur Gota II Vikingur Gota II vs Tofta Itrottarfelag B68 II Tofta Itrottarfelag B68 II

23:00
NSI Runavik NSI Runavik vs B71 Sandoy B71 Sandoy

23:00
HB Torshavn II HB Torshavn II vs Skala Skala

23:00
B71 Sandoy B71 Sandoy vs B36 Torshavn II B36 Torshavn II

23:00
FC Hoyvik FC Hoyvik vs Ki Klaksvik II Ki Klaksvik II

23:00
B36 Torshavn II B36 Torshavn II vs HB Torshavn II HB Torshavn II

23:00
HB Torshavn II HB Torshavn II vs B71 Sandoy B71 Sandoy

23:00
B36 Torshavn II B36 Torshavn II vs FC Hoyvik FC Hoyvik

20:00
Ki Klaksvik II Ki Klaksvik II 0 - 1 Vikingur Gota II Vikingur Gota II

01:00
Ki Klaksvik II Ki Klaksvik II 6 - 0 B36 Torshavn II B36 Torshavn II

19:00
Undrid FF Undrid FF 3 - 2 TB Tvoeroyri TB Tvoeroyri

19:00
Fuglafjoerdur Fuglafjoerdur 1 - 2 B71 Sandoy B71 Sandoy

23:00
NSI Runavik NSI Runavik vs Tofta Itrottarfelag B68 II Tofta Itrottarfelag B68 II

23:00
Ki Klaksvik II Ki Klaksvik II vs FC Hoyvik FC Hoyvik

23:00
HB Torshavn II HB Torshavn II vs Vikingur Gota II Vikingur Gota II

23:00
B71 Sandoy B71 Sandoy vs Skala Skala

23:00
B36 Torshavn II B36 Torshavn II vs EB / Streymur II EB / Streymur II

23:00
EB / Streymur II vs HB Torshavn II


Tin

Lịch Bóng Đá


























































































































































































































loading

Đang lấy dữ liệu lịch truyền hình

Vui lòng đợi vài giây