Lịch thi đấu Hạng nhất Phần Lan

Trân trọng gửi tới quý vị độc giả lịch thi đấu bóng đá của giải Hạng nhất Phần Lan cập nhật mới nhất.
Màu xanh : Lịch thi đấu hôm nay.
Màu đỏ : Lịch thi đấu ngày mai.
Màu xanh da trời : Lịch thi đấu ngày sắp tới.
Màu xám: Các trận đấu đã diễn ra .

Thời gian Hạng nhất Phần Lan
Thứ ba, 18/04/2023 - Vòng 1
Sân
1
21:00
Pargas IF Pargas IF 3 - 2 PK-35 Helsinki PK-35 Helsinki
1
21:00
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta 2 - 2 EIF EIF
1
22:30
TPS TPS 1 - 3 FC KTP 1 FC KTP 1
1
22:30
PK-35 Helsinki PK-35 Helsinki 2 - 0 SJK Akatemia SJK Akatemia
1
22:30
Mikkelin Palloilijat Mikkelin Palloilijat 2 - 3 Pargas IF Pargas IF
1
22:30
KPV KPV 1 - 0 JaePS JaePS
1
22:30
FF Jaro FF Jaro 3 - 0 PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
1
22:30
EIF EIF 0 - 2 IF Gnistan IF Gnistan
1
22:30
Pargas IF Pargas IF 0 - 2 TPS TPS
1
22:30
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta 3 - 3 PK-35 Helsinki PK-35 Helsinki
1
22:30
FF Jaro FF Jaro 3 - 3 EIF EIF
1
22:30
SJK Akatemia SJK Akatemia 2 - 1 Mikkelin Palloilijat Mikkelin Palloilijat
1
22:30
JaePS JaePS 2 - 1 IF Gnistan IF Gnistan
1
22:30
FC KTP FC KTP 3 - 0 KPV KPV
1
22:30
TPS TPS 2 - 1 SJK Akatemia SJK Akatemia
1
22:30
Mikkelin Palloilijat Mikkelin Palloilijat 2 - 1 PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
1
21:00
KPV KPV 2 - 1 Pargas IF Pargas IF
1
21:00
EIF EIF 0 - 3 JaePS JaePS
1
21:00
PK-35 Helsinki PK-35 Helsinki 0 - 4 FF Jaro FF Jaro
1
22:30
IF Gnistan IF Gnistan 2 - 1 FC KTP FC KTP
1
22:30
FF Jaro FF Jaro 1 - 1 SJK Akatemia SJK Akatemia
1
22:30
FC KTP FC KTP 3 - 1 JaePS JaePS
1
20:00
FF Jaro FF Jaro 2 - 0 Mikkelin Palloilijat Mikkelin Palloilijat
1
21:00
Pargas IF Pargas IF 1 - 0 IF Gnistan IF Gnistan
1
21:00
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta 1 - 1 TPS TPS
1
21:00
PK-35 Helsinki PK-35 Helsinki 3 - 1 EIF EIF
1
22:30
SJK Akatemia SJK Akatemia 1 - 1 KPV KPV
1
23:00
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta 2 - 1 Mikkelin Palloilijat Mikkelin Palloilijat
1
21:00
KPV KPV 2 - 1 PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
1
21:00
JaePS JaePS 4 - 1 Pargas IF Pargas IF
1
21:00
EIF EIF 2 - 0 FC KTP FC KTP
1
21:00
TPS TPS 3 - 1 FF Jaro FF Jaro
1
22:30
IF Gnistan IF Gnistan 0 - 0 SJK Akatemia SJK Akatemia
1
22:30
Mikkelin Palloilijat Mikkelin Palloilijat 1 - 2 PK-35 Helsinki PK-35 Helsinki
1
23:00
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta 1 - 2 IF Gnistan IF Gnistan
1
23:00
PK-35 Helsinki PK-35 Helsinki 2 - 1 TPS TPS
1
21:00
SJK Akatemia SJK Akatemia 3 - 4 JaePS JaePS
1
21:00
Pargas IF Pargas IF 1 - 4 FC KTP FC KTP
1
22:30
FF Jaro FF Jaro 3 - 0 KPV KPV
1
22:30
Mikkelin Palloilijat Mikkelin Palloilijat 2 - 2 EIF EIF
1
22:30
JaePS JaePS 0 - 1 PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
1
22:30
FC KTP FC KTP 1 - 0 SJK Akatemia SJK Akatemia
1
22:30
IF Gnistan IF Gnistan 2 - 2 FF Jaro FF Jaro
1
22:30
TPS TPS 1 - 0 Mikkelin Palloilijat Mikkelin Palloilijat
1
19:00
KPV KPV 1 - 1 PK-35 Helsinki PK-35 Helsinki
1
21:00
EIF EIF 4 - 0 Pargas IF Pargas IF
1
22:30
Mikkelin Palloilijat Mikkelin Palloilijat 3 - 0 FC KTP FC KTP
1
22:30
TPS TPS 2 - 2 EIF EIF
1
22:00
HIFK HIFK vs IF Gnistan IF Gnistan
1
21:00
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta 0 - 2 FC KTP FC KTP
1
20:00
SalPa SalPa vs JaePS JaePS
1
21:00
FF Jaro FF Jaro 3 - 1 JaePS 1 JaePS 1
1
20:00
KPV KPV vs JJK JJK
1
21:00
PK-35 Helsinki PK-35 Helsinki 2 - 2 IF Gnistan 1 IF Gnistan 1
1
22:00
KaePa KaePa vs Mikkelin Palloilijat Mikkelin Palloilijat
1
22:30
Mikkelin Palloilijat Mikkelin Palloilijat 1 - 1 KPV KPV
1
22:30
IF Gnistan IF Gnistan vs JJK JJK
1
22:30
SJK Akatemia SJK Akatemia 4 - 0 Pargas IF Pargas IF
1
22:30
HIFK HIFK vs Mikkelin Palloilijat Mikkelin Palloilijat
1
22:30
KPV KPV 1 - 1 TPS TPS
1
20:00
FF Jaro FF Jaro vs KaePa KaePa
1
22:00
JaePS JaePS 3 - 0 PK-35 Helsinki PK-35 Helsinki
1
22:00
SJK Akatemia SJK Akatemia vs SalPa SalPa
1
22:30
FC KTP FC KTP 2 - 1 FF Jaro FF Jaro
1
20:00
SalPa SalPa vs HIFK HIFK
1
21:00
SJK Akatemia SJK Akatemia 0 - 3 EIF EIF
1
20:00
KaePa KaePa vs IF Gnistan IF Gnistan
1
21:00
Pargas IF Pargas IF 0 - 2 PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
1
20:00
JJK JJK vs SJK Akatemia SJK Akatemia
1
22:30
IF Gnistan IF Gnistan 0 - 2 Mikkelin Palloilijat Mikkelin Palloilijat
1
22:30
HIFK HIFK vs TPS TPS
1
20:00
PK-35 Helsinki PK-35 Helsinki 0 - 1 FC KTP FC KTP
1
20:00
SJK Akatemia SJK Akatemia vs KaePa KaePa
1
20:00
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta 1 - 0 SJK Akatemia SJK Akatemia
1
20:00
SalPa SalPa vs JJK JJK
1
20:00
Mikkelin Palloilijat Mikkelin Palloilijat 2 - 0 JaePS JaePS
1
22:30
HIFK HIFK vs KPV KPV
1
20:00
FF Jaro FF Jaro 4 - 0 Pargas IF Pargas IF
1
22:30
KaePa KaePa vs SalPa SalPa
1
20:00
TPS TPS 5 - 0 IF Gnistan IF Gnistan
1
20:00
JJK JJK vs HIFK HIFK
1
20:00
EIF EIF 0 - 3 KPV KPV
1
20:00
SalPa SalPa vs EIF EIF
1
20:00
JJK JJK vs KaePa KaePa
1
22:30
HIFK HIFK vs JaePS JaePS
1
22:30
KaePa KaePa vs HIFK HIFK
1
20:00
EIF EIF vs JJK JJK
1
21:00
TPS TPS vs SalPa SalPa
1
22:00
SalPa SalPa vs Mikkelin Palloilijat Mikkelin Palloilijat
1
22:00
KaePa KaePa vs EIF EIF
1
22:00
HIFK HIFK vs FF Jaro FF Jaro
1
22:30
Mikkelin Palloilijat Mikkelin Palloilijat vs JJK JJK
1
22:30
EIF EIF vs HIFK HIFK
1
22:30
TPS TPS vs KaePa KaePa
1
22:30
KPV KPV vs SalPa SalPa
1
22:00
KPV KPV vs KaePa KaePa
1
22:00
JaePS JaePS vs JJK JJK
1
22:00
FF Jaro FF Jaro vs SalPa SalPa
1
20:00
SJK Akatemia SJK Akatemia vs HIFK HIFK
1
20:00
SalPa SalPa vs IF Gnistan IF Gnistan
1
20:00
KaePa KaePa vs JaePS JaePS
1
20:00
JJK JJK vs FF Jaro FF Jaro
1
22:30
Mikkelin Palloilijat Mikkelin Palloilijat vs KaePa KaePa
1
22:30
JJK JJK vs KPV KPV
1
22:30
JaePS JaePS vs SalPa SalPa
1
22:30
IF Gnistan IF Gnistan vs HIFK HIFK
1
22:00
IF Gnistan IF Gnistan vs KaePa KaePa
1
22:30
HIFK HIFK vs SalPa SalPa
1
22:30
SJK Akatemia SJK Akatemia vs JJK JJK
1
20:00
SalPa SalPa vs SJK Akatemia SJK Akatemia
1
20:00
JJK JJK vs IF Gnistan IF Gnistan
1
22:00
Mikkelin Palloilijat Mikkelin Palloilijat vs HIFK HIFK
1
22:00
KaePa KaePa vs FF Jaro FF Jaro
1
20:00
KPV KPV vs HIFK HIFK
1
20:00
KaePa KaePa vs SJK Akatemia SJK Akatemia
1
20:00
JJK JJK vs SalPa SalPa
1
22:30
SalPa SalPa vs KaePa KaePa
1
22:30
HIFK HIFK vs JJK JJK
1
22:30
JJK JJK vs TPS TPS
1
20:00
JaePS JaePS vs HIFK HIFK
1
20:00
EIF EIF vs SalPa SalPa
1
22:30
KaePa KaePa vs JJK JJK
1
22:30
HIFK HIFK vs KaePa KaePa
1
20:00
SalPa SalPa vs TPS TPS
1
22:30
TPS TPS vs JJK JJK
1
20:00
EIF EIF vs KaePa KaePa
1
22:00
Mikkelin Palloilijat Mikkelin Palloilijat vs SalPa SalPa
1
22:00
FF Jaro FF Jaro vs HIFK HIFK
1
22:30
JJK JJK vs Mikkelin Palloilijat Mikkelin Palloilijat
1
22:30
HIFK HIFK vs EIF EIF
1
20:00
SalPa SalPa vs KPV KPV
1
20:00
KaePa KaePa vs TPS TPS
1
22:30
JJK JJK vs EIF EIF
1
22:30
TPS TPS vs HIFK HIFK
1
20:00
SalPa SalPa vs FF Jaro FF Jaro
1
20:00
KaePa KaePa vs KPV KPV
1
22:30
JJK JJK vs JaePS JaePS
1
20:00
JaePS JaePS vs KaePa KaePa
1
20:00
IF Gnistan IF Gnistan vs SalPa SalPa
1
20:00
HIFK HIFK vs SJK Akatemia SJK Akatemia
1
20:00
FF Jaro FF Jaro vs JJK JJK
1
20:00
JaePS JaePS 0 - 0 FF Jaro FF Jaro
1
20:00
FC KTP FC KTP 1 - 0 PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
1
20:00
EIF 1 EIF 1 1 - 3 TPS TPS
1
20:00
IF Gnistan IF Gnistan 1 - 1 PK-35 Helsinki PK-35 Helsinki
1
20:00
KPV KPV 3 - 2 Mikkelin Palloilijat Mikkelin Palloilijat
1
19:00
TPS TPS 3 - 0 JaePS JaePS
1
21:00
EIF 1 EIF 1 2 - 1 PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
1
21:00
KPV KPV 0 - 2 IF Gnistan IF Gnistan
1
22:30
PK-35 Helsinki PK-35 Helsinki 2 - 2 Pargas IF Pargas IF
1
22:30
FC KTP FC KTP 0 - 0 TPS 1 TPS 1
1
22:30
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta 0 - 3 FF Jaro FF Jaro
1
22:30
JaePS 1 JaePS 1 0 - 0 KPV KPV
1
19:00
Pargas IF Pargas IF 2 - 3 Mikkelin Palloilijat Mikkelin Palloilijat
1
19:00
IF Gnistan IF Gnistan 1 - 1 EIF EIF
1
19:00
PK-35 Helsinki PK-35 Helsinki 1 - 2 PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
1
22:30
Mikkelin Palloilijat Mikkelin Palloilijat 1 - 1 SJK Akatemia SJK Akatemia
1
22:30
KPV KPV 1 - 3 FC KTP FC KTP
1
22:30
IF Gnistan IF Gnistan 10 - 1 JaePS JaePS
1
22:30
EIF EIF 2 - 1 FF Jaro FF Jaro
1
22:30
TPS TPS 0 - 2 Pargas IF Pargas IF
1
22:00
SJK Akatemia SJK Akatemia 4 - 1 PK-35 Helsinki PK-35 Helsinki
1
22:30
JaePS JaePS 1 - 0 EIF EIF
1
21:00
Pargas IF Pargas IF 1 - 2 KPV KPV
1
22:30
SJK Akatemia SJK Akatemia 0 - 2 TPS TPS
1
22:30
FF Jaro FF Jaro 4 - 0 PK-35 Helsinki PK-35 Helsinki
1
22:30
JaePS JaePS 2 - 1 FC KTP FC KTP
1
21:00
TPS TPS 0 - 0 PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
1
21:00
KPV 1 KPV 1 0 - 3 SJK Akatemia SJK Akatemia
1
21:00
Mikkelin Palloilijat Mikkelin Palloilijat 3 - 0 FF Jaro FF Jaro
1
21:00
EIF EIF 2 - 1 PK-35 Helsinki PK-35 Helsinki
1
23:00
IF Gnistan IF Gnistan 1 - 0 Pargas IF Pargas IF
1
22:30
SJK Akatemia SJK Akatemia 4 - 0 IF Gnistan 1 IF Gnistan 1
1
22:30
Pargas IF Pargas IF 0 - 1 JaePS JaePS
1
22:30
PK-35 Helsinki PK-35 Helsinki 2 - 0 Mikkelin Palloilijat 1 Mikkelin Palloilijat 1
1
22:30
FF Jaro 1 FF Jaro 1 1 - 2 TPS TPS
1
22:30
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta 1 - 1 KPV KPV
1
22:30
FC KTP FC KTP 1 - 1 EIF EIF
1
22:30
JaePS JaePS 1 - 1 SJK Akatemia SJK Akatemia
1
22:30
FC KTP FC KTP 3 - 1 Pargas IF Pargas IF
1
22:30
KPV KPV 1 - 0 FF Jaro FF Jaro
1
22:30
IF Gnistan IF Gnistan 5 - 0 PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
1
22:30
EIF EIF 2 - 2 Mikkelin Palloilijat Mikkelin Palloilijat
1
22:30
TPS TPS 2 - 0 PK-35 Helsinki PK-35 Helsinki
1
22:30
Pargas IF Pargas IF 2 - 3 EIF EIF
1
22:30
Mikkelin Palloilijat Mikkelin Palloilijat 1 - 1 TPS TPS
1
23:00
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta 2 - 4 JaePS 1 JaePS 1
1
21:00
SJK Akatemia SJK Akatemia 1 - 1 FC KTP FC KTP
1
21:00
PK-35 Helsinki PK-35 Helsinki 1 - 1 KPV KPV
1
22:30
FF Jaro FF Jaro 0 - 2 IF Gnistan IF Gnistan
1
22:30
FC KTP FC KTP 4 - 0 IF Gnistan IF Gnistan
1
19:00
TPS TPS 5 - 0 KPV KPV
1
21:00
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta 2 - 1 Pargas IF 1 Pargas IF 1
1
21:00
FF Jaro 1 FF Jaro 1 2 - 2 FC KTP FC KTP
1
21:00
EIF EIF 5 - 0 SJK Akatemia 1 SJK Akatemia 1
1
21:00
Mikkelin Palloilijat Mikkelin Palloilijat 1 - 1 IF Gnistan IF Gnistan
1
00:00
PK-35 Helsinki PK-35 Helsinki 2 - 2 JaePS JaePS
1
22:30
Pargas IF Pargas IF 0 - 2 FF Jaro FF Jaro
1
22:30
JaePS JaePS 1 - 4 Mikkelin Palloilijat Mikkelin Palloilijat
1
22:30
FC KTP FC KTP 4 - 0 PK-35 Helsinki PK-35 Helsinki
1
22:30
KPV KPV 1 - 1 EIF EIF
1
22:30
IF Gnistan IF Gnistan 0 - 1 TPS TPS
1
22:30
SJK Akatemia SJK Akatemia 2 - 2 PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
1
22:30
JaePS JaePS 0 - 1 TPS TPS
1
22:30
FC KTP FC KTP 4 - 1 Mikkelin Palloilijat Mikkelin Palloilijat
1
22:30
IF Gnistan IF Gnistan 1 - 2 KPV KPV
1
21:00
SJK Akatemia SJK Akatemia 1 - 3 FF Jaro FF Jaro


Tin

Lịch Bóng Đá


























































































































































































































loading

Đang lấy dữ liệu lịch truyền hình

Vui lòng đợi vài giây